Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn sát góc dự án Topaz City Core lựa chọn tối ưu cho nhà đầu tư

Ngày đăng: 28/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí đắc địa ngay trung tâm dự án Topaz City Core khu đô thị mới đang được quan tâm hàng đầu tại TP. Huế. - Diện tích 111,8m² căn sát góc, đẹp, thoáng, tối ưu để làm nơi lưu trú, văn phòng hoặc cho thuê kinh doanh. - Đường nội khu rộng 13,5m 19,5m, hạ tầng hoàn thiện, quy hoạch chuẩn đảm bảo tiềm năng tăng giá cao trong thời gian ngắn. - Cốt nền cao từ 0,8m - 1m vượt mức lụt lịch sử, an toàn cho gia chủ. - Đối diện công viên Thành phố, gần các cơ quan hành chính, Aeon Mall, trường học quốc tế FPT, chỉ vài phút đi bộ. - Khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng và tiện ích, dân cư hiện hữu đông đúc - cơ hội sinh lời rõ rệt trong vòng 6 - 12 tháng tới. - Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh, hỗ trợ vay vốn ngân hàng. - Hỗ trợ vay 70% - Ưu đãi lãi suất 0% trong 18 tháng. - Chỉ cần thanh toán 30% - nhận nhà ở ngay. - Hoặc chọn thanh toán linh hoạt theo tiến độ 9 đợt trong 18 tháng. - Sổ hồng từng căn - Pháp lý hoàn chỉnh. - Mức giá hấp dẫn so với tiềm năng phát triển - cơ hội đầu tư cực kỳ sáng giá. - Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế và nhận tư vấn chiến lược đầu tư: 0705313313Trân ProHouzing).

Xem thêm

Liên hệ:

070 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,88m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

7,06 tỷ

4 PN, 4 WC
111.8 m²
63,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
BGI Topaz Downtown – Zone A Huế, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Thủy Phương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
0

0705313313

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn sát góc dự án Topaz City Core lựa chọn tối ưu cho nhà đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.