Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần 1,1 tỷ. Mở bán đợt 1 dự án Phố Hiến City. Trực tiếp chủ đầu tư

Ngày đăng: 26/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

***MỞ BÁN ĐỢT 1 DỰ ÁN PHỐ HIẾN CITY.
- Trung tâm Khoái Châu Hưng Yên.
- Đón sóng quy hoạch Vành đai 4 - Tập đoàn Trump & Sun Group .
- Giá chỉ từ 5,2 tỷ/lô.
+ Trả trước chỉ 20% (1,1 tỷ) Ân hạn gốc, LS 0% đến 18 tháng.
+ Mặt tiền đường 52M kết nối cao tốc Hà Nội Hải Phòng Khu nghỉ dưỡng 1,5 tỷ đô của tập đoàn Trump.
+ Thời điểm đầu tiên với giá và chính sách tốt nhất Đợt 1.
-------------------------
* TỔNG QUAN DỰ ÁN:
Tên dự án: Phố Hiến City.
Tổng diện tích: 9,99ha.
Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Phát triển Bình Minh Phố Hiến.
Vị trí: Mặt đường Nguyễn Trãi (ĐH57), trục đường chính kết nối Trung tâm Khoái Châu, Hưng Yên.
Sản phẩm: 96 căn Shophouse | 308 căn Liền kề | 34 căn Biệt thự.
Tổng thầu xây dựng: Licogi13.
Quy hoạch gồm: Công viên giải trí, trường học, vườn hoa, sân chơi trẻ em, quảng trường, Pickleball, bãi để xe
Pháp lý: Sở hữu lâu dài.
-------------------------
* CƠ HỘI ĐÓN SÓNG ĐẦU TƯ:
Đường Kênh Đông 2,2km kéo dài từ Vành đai 4 đi qua trục chính ĐH57 của Phố Hiến City.
Nằm gần Dự án Tập đoàn Trump (Tổng thống Mỹ) vốn đầu tư 1,5 tỷ đô nằm tại Khoái Châu dự kiến khởi công T5/2025.
Dự án CON ĐƯỜNG DI SẢN dọc Sông Hồng trong đó có di sản Phố Hiến, tuyến đường này sẽ đi qua huyện Khoái Châu nơi Phố Hiến City tọa lạc và để lại nhiều lợi ích trực tiếp.
-------------------------
LIÊN HỆ TÌM HIỂU DỰ ÁN: 0948.293.293
Website: https://phohiencity.com.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

094 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

79.8 m²
58,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần 1,1 tỷ. Mở bán đợt 1 dự án Phố Hiến City. Trực tiếp chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.