Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự thô 2 mặt tiền đường Hà Huy Tập, khu Kiểm Huệ, gần nhà thi đấu Bà Triệu, 15.5 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự thô 2 mặt tiền đường Hà Huy Tập, khu trung tâm Kiểm Huệ, gần nhà thi đấu Bà Triệu, Thừa Thiên Huế.
Khu vực dân trí cao, vị trí đối diện Uỷ ban nhân dân Thành Phố Huế.
Nhà 3 tầng và 1 tầng áp mái, có 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh khép kín.
Diện tích 206m2, sổ hồng hoàn công.
Giá bán: 15.5 tỷ.
Liên hệ 0772477660 gặp Khoa.
Xem thêm

Liên hệ:

077 247 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

5 PN
206 m²
75,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Tập, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
AB

Anh Khoa Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự thô 2 mặt tiền đường Hà Huy Tập, khu Kiểm Huệ, gần nhà thi đấu Bà Triệu, 15.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.