Tin đăng đã hết hạn.

Villas 2 tầng kinh doanh homestay, mặt tiền kiệt 106 Minh Mạng, Huế

Ngày đăng: 01/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Căn villas 2 tầng tuyệt đẹp, mặt tiền kiệt 106 Minh Mạng, phường Thủy Xuân, thành phố Huế, hiện đang kinh doanh homestay ổn định.
Diện tích: 120.2m2, ngang 6m.
Vị trí: Kiệt 106 Minh Mạng thông kiệt 65 và 69 Lê Ngô Cát, gần khu quy hoạch Cầu Lim.
Công năng: Phòng khách, bếp, gara ô tô, sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 WC.
Đặc biệt, căn villas còn có bể bơi trong nhà.
Giá bán: 3.2xx tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0706096789 (Thiện) để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

070 609 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 20,03m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

120.2 m²
26,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Minh Mạng, P. Thuỷ Xuân, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TD

Thiện DP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villas 2 tầng kinh doanh homestay, mặt tiền kiệt 106 Minh Mạng, Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.