Tin đăng đã hết hạn.

Phú Xuân City Huế nhà phố thương mại pháp lý minh bạch cam kết thuê lại, sinh lời bền vững

Ngày đăng: 31/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng - quy hoạch chuẩn - sản phẩm đa dạng - pháp lý minh bạch. Phú Xuân City là khu đô thị đáng sống bậc nhất tại Huế, sở hữu vị trí chiến lược ngay Phường Xuân Phú & An Đông, trung tâm thành phố, thuận tiện kết nối mọi nơi. Quy mô dự án. Diện tích toàn khu: 8,4 ha. Mật độ xây dựng hợp lý: 65%. Sản phẩm: Biệt thự liền kề. Số lượng giới hạn: Chỉ 34 sản phẩm trong giỏ hàng đợt này. Chính sách ưu đãi tháng 7 siêu hấp dẫn. Chiết khấu tới 15% + tặng 200 triệu gói hoàn thiện nội thất. Cam kết thuê lại từ 15 - 20tr/tháng. Bốc thăm trúng thưởng trị giá 100tr. Pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài. Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư BĐS Phú Xuân. Liên hệ tư vấn chọn căn đẹp nhất ngay hôm nay: Thu Trang 0396391644 để nhận sơ đồ mặt bằng và chọn căn đẹp nhất hôm nay! Phú Xuân City - Tổ ấm an lành, đầu tư sinh lời, phong cách sống thượng lưu giữa lòng Huế! Inbox ngay để được tư vấn 1: 1 và giữ suất đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

039 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

3 PN, 3 WC
242 m²
61,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Phú Xuân City, P. Xuân Phú, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TT

Triệu Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phú Xuân City Huế nhà phố thương mại pháp lý minh bạch cam kết thuê lại, sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.