Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3 tầng Phú Mỹ An - Chốt deal ngay kẻo lỡ!

Ngày đăng: 06/05/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn biệt thự 3 tầng siêu xinh tại khu đô thị Phú Mỹ An, phường An Đông, thành phố Huế!
Diện tích đất rộng rãi 210m2, mặt tiền 10m.
Nhà 3 tầng thiết kế tỉ mỉ, hoàn thiện với hệ thống cửa gỗ kiền chắc chắn, cửa 2 lớp siêu an toàn, sàn gỗ tự nhiên xe xịn xò ở tầng 2 và 3.
Full thiết bị vệ sinh hiện đại cho cả 4 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh.
Nội thất dính tường chất lượng cao, chủ nhà chuyển về quê nên không có đồ đạc như ảnh.
Giá yêu thương chỉ 14.xx tỷ (thương lượng thêm cho khách thiện chí).
Liên hệ ngay Nam qua số điện thoại 0947906437 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

094 790 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

14 tỷ

4 PN, 4 WC
210 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3
Địa chỉ
P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
AH

Alo Nhà Đất Thừa Thiên Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3 tầng Phú Mỹ An - Chốt deal ngay kẻo lỡ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.