Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn An Dương Vương, Huế - Không gian sống lý tưởng, đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 25/02/2025

6.8
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn nhà 2 tầng, tọa lạc trên đường An Dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế.
Với diện tích rộng lớn 469m2 và mặt tiền 18m, căn nhà cách mặt tiền đường chỉ 50m, mang đến sự yên tĩnh và riêng tư.
Đường rộng 4m, hướng Đông Nam mát mẻ, đón ánh nắng ban mai.
Bên trong, căn nhà được thiết kế tỉ mỉ với 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách ấm cúng, bếp tiện nghi, phòng thờ trang nghiêm và sân vườn xanh mát.
Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống đẳng cấp, phù hợp để làm homestay, cư xá hoặc biệt thự sân vườn.
Giá bán 7.8 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ 0775103456 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

077 510 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Chiều sâu 26,06m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

4 PN, 3 WC
469 m²
16,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. An Đông, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
LG

Lê Ghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn An Dương Vương, Huế - Không gian sống lý tưởng, đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.