Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Hoàng Huy Riverside, xây dựng 4 tầng, để lại full nội thất. Giá đẹp

Ngày đăng: 26/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Bán nhà tại Hoàng Huy Riverside - Thượng Lý - Hồng Bàng. Diện tích 89.2m2. Xây dựng 4 tầng, 1 tum. Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất. Giá 13.8T. Quan tâm alo cho em ạ...!

Xem thêm

Liên hệ:

098 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

89.2 m²
154,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy Riverside, Đ. Chi Lăng, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
TD

Thi Phuong Thao Do

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Hoàng Huy Riverside, xây dựng 4 tầng, để lại full nội thất. Giá đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.