Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 5 tầng 60m2 khu tđc vinhomes riverside, sở dầu, hồng bàng giá chỉ 5,99 tỷ. lh 0977942670

Ngày đăng: 22/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

NHÀ 5 TẦNG 60m2 KHU TĐC VINHOMES RIVERSIDE, SỞ DẦU, HỒNG BÀNG GIÁ CHỈ 5,99 TỶ Diện tích: 60m2, ngang: 6m | Hướng: Tây Nam Đường: Nhựa 11m + vỉa hè hai bên Công năng: Tầng 1: Gara ô tô, WC, phòng đồ Tầng 2: Bếp + phòng khách Tầng 3: 1 phòng ngủ lớn + WC khép kín Tầng 4: 2 phòng ngủ + 2 WC khép kín Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi Vị trí đắc địa: Gần chợ đầu mối hoa quả Vài trăm mét sang Vinhomes Imperia 57 phút sang trung tâm hành chính mới Thủy Nguyên Pháp lý: bìa chính chủ Giá: 5,99 tỷ có thoả thuận Liên hệ Quang Dũng (sđt/zalo): 0977942670 để xem nhà và biết thêm nhiều thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 794 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

4 PN, 4 WC
60 m²
99,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 5 tầng 60m2 khu tđc vinhomes riverside, sở dầu, hồng bàng giá chỉ 5,99 tỷ. lh 0977942670 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.