Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dự án ROYAL RIVER CITY 80 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

Ngày đăng: 14/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán một căn Liền Kề dự án ROYAL RIVER CITY số 80 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng Diện tích 75m2(5x15) xây 5 tầng thiết kế hiện đại. Được quy hoạch đồng bộ, đường vỉa hè 13m, nằm ngay phố đi bộ, công viên cây xanh. Vị trí đẹp nằm ngay tuyến ngoài của dự án Hướng: Bắc Giá: 10,x tỷ LH:0963600302

Xem thêm

Liên hệ:

096 360 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,08 tỷ

75 m²
134,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Royal River City, Đ. Hạ Lý, P. Hạ Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
V

Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dự án ROYAL RIVER CITY 80 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.