Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự 247m lô góc, nội thất đẹp tại Vinhomes Imperia Thượng Lý, Hải Phòng

Ngày đăng: 11/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+Cần chuyển đổi chỗ ở nên giá đình quyết định bán căn biệt thự đẹp tại Vinhomes Imperia Thượng Lý, Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng. + Biệt thự Đơn Lập Góc phân khu paris- Vinhomes Imperia + Diện tích : 247 m2 - Hoàn thiện - căn góc, vỉa hè 3m, mặt đường 9m . + Mặt tiền : 17,30m - 14,00 Mật độ xây dựng : 45,5% + Xây : 112,2 m2 / 1 sàn - 4 tầng + Nội thất gỗ cao cấp, hệ thống điện tự động, cửa mở bằng điều khiển từ xa trên thiết bị điện thoại thông mình. + Thiết bị vệ sinh, bếp... đều hiện đại nhất. + Gần Vincom, công viên, trường học Vinschool , sông Bạch Đằng, ... + Cách Hồ Tam Bạc, trung tâm Thành phố chỉ 1.5km. + Giá: 33.69 tỷ đồng ( có thương lượng) + Nhà đẹp , chi tiết xem video + Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: 0982008085 ( em Lý)

Xem thêm

Liên hệ:

098 200 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33,69 tỷ

5 WC
247 m²
136,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Imperia Hải Phòng, Đ. Hà Nội, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
0

0982008085

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự 247m lô góc, nội thất đẹp tại Vinhomes Imperia Thượng Lý, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.