Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm trước tết, duy nhất căn Manhattan rẻ nhất phân khu Vinhomes Imperia, Hồng Bàng

Ngày đăng: 06/01/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Chỉ với 22.2 tỷ sở hữu ngay căn biệt thự Manhattan 4 tầng hiếm có lại có cầu thang máy cực hiếm.
- Nằm phân khu phía ngoài rất thuận tiện đi lại, mở văn phòng công ty, hàng quán, cho thuê văn phòng
- Căn biệt thự hoàn thiện theo phong cách hiện đại, nội thất xịn, cầu thang ốp gỗ, cầu thang máy hiện đại.
- Cầu trúc : 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh
- Diện tích: 144,3m2
- Mặt tiền: 12,2m2
- Đường rộng 13m, vỉa hè 3m
- Hướng Đông Bắc
- Pháp lý: bìa hồng chính chủ
Giá chỉ 22.2 tỷ rẻ nhất phân khu, giá có thỏa thuận
Liên hệ: Nguyễn Khánh 0904.219.066 để biết thêm thông tin và làm việc trực tiếp với gia chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,2m

Vị trí bản đồ

22,2 tỷ

4 PN, 3 WC
144 m²
154,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Imperia Hải Phòng, Đ. Hà Nội, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NK

Nguyễn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm trước tết, duy nhất căn Manhattan rẻ nhất phân khu Vinhomes Imperia, Hồng Bàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.