Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn Sapphire Gem 110m2 vị trí ngay trên trục đường Đỗ Mười đi ra TTHCM Hải Phòng

Ngày đăng: 27/12/2024

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sapphire Gem - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.
Giá chủ đầu tư, mở bán giai đoạn 2.
- Diện tích 110m2 x 3 tầng.
- Tổng sàn sử dụng: 254m2.
- Chiết khấu tổng: 5,5 %.
- Hướng Nam hoặc Bắc.
- Đường 15m và 21m.

Giá TTT sớm: 5,75 tỷ.

Thanh Nhàn 0975 272 102.

Xem thêm

Liên hệ:

097 527 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

4 PN, 4 WC
110 m²
52,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Gem Park Hải Phòng, Đ. Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
VN

Vũ Thanh Nhàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn Sapphire Gem 110m2 vị trí ngay trên trục đường Đỗ Mười đi ra TTHCM Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.