Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Cực hiếm nhà Hoàng Huy Riverside 5 tầng kinh doanh buôn bán 93,5m2, giá 12,5 tỷ
Ngày đăng: 12/12/2024
5.4
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng
- Hoàng Huy Riverside vị trí vàng ngay chân cầu quay, và dòng sông tam bạc, vài phút ra bệnh viện trường chợ, là nơi sống lý tưởng cho gia đình thượng lưu. - Diện tích: 93,5m² mặt tiền 5,58m. - Cấu trúc: Mặt đường, 5 tầng vị trí kinh doanh buôn bán cực đẹp. Nhà có thang máy, cấu trúc phòng khách, 4PN, 4VS, bếp, phòng thờ, sân phơi. - Giá: 12,5 tỷ. - Đường 12m. - Có bìa, pháp lý đầy đủ. Anh chị quan tâm liên hệ em Hùng.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
096 675 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Vị trí bản đồ
12,5 tỷ
4 PN, 3 WC
93.5 m²
133,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Cực hiếm nhà Hoàng Huy Riverside 5 tầng kinh doanh buôn bán 93,5m2, giá 12,5 tỷ
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.