Sở hữu biệt thự lâu dài - 4pn- 178m2- cạnh ngay rừng dừa bảy mẫu -

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

1) Thông tin chi tiết sản phẩm tại Casamia Balanca Hội An Diện tích đất: 178 m² (8 x 22,25 m) Diện tích xây dựng: 316 m² | Sân vườn: 78 m2 Kết cấu: 3 tầng 4PN (2 master ~20 m²) 5WC phòng đọc phòng đa năng Không gian: Khách bếp ăn thiết kế mở, ban công rộng, đón gió & ánh sáng tự nhiên toàn bộ phòng Nội thất: Hoàn thiện đầy đủ vào ở hoặc khai thác ngay Điểm mạnh khai thác: Gần cụm tiện ích, cực thuận lợi cho thuê Sẵn sàng vận hành cùng đơn vị uy tín M Village Diện tích nhỏ nhất tổng giá trị dễ tiếp cận nhất dự án Phù hợp: ở nghỉ dưỡng cho thuê tích sản đón sóng phát triển Nam Đà Nẵng 2) Hệ tiện ích nổi bật sống chuẩn workation 5 công viên chủ đề xuyên suốt sông nước rừng dừa (đã hoàn thiện) Clubhouse Nomad Hub (2026): Hồ bơi chuẩn Olympic Co-working space cho khách làm việc từ xa Cafe bistro kết nối cộng đồng Gym & fitness hiện đại Cụm thể thao: 7 sân Pickleball + sân bóng rổ (05/2026) Khu yoga, gym ngoài trời, sân chơi trẻ em (đã xong) Trường mầm non đang vận hành Khách sạn 5 sao (khởi công 2027) Toàn bộ tiện ích định hình phong cách sống cân bằng thân tâm trí giữa thiên nhiên, an ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh. 3) Vị trí & kết nối chiến lược Gần Phố cổ Hội An 5 - 10 phút đến: Biển An Bàng Biển Cửa Đại Làng rau Trà Quế ~30 phút đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng Trục kết nối chính qua Võ Chí Công Tương lai: tuyến đường sắt đô thị Đà Nẵng Hội An Tam Kỳ Chu Lai (dự kiến 02/2027) đi ngang trước dự án gia tăng mạnh lượng khách du lịch. 4) Pháp lý Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài 5) Phương thức thanh toán linh hoạt Đợt 1: 20% Đợt 2- 6: mỗi tháng 10% Đợt 7: 25% (nhận nhà) tháng 11/2026 Đợt 8: 5% (nhận sổ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

4 PN, 5 WC
178 m²
77,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Casa Rivana - Khu đô thị Casamia, X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
ĐG

Đặng Thị Trà Giang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sở hữu biệt thự lâu dài - 4pn- 178m2- cạnh ngay rừng dừa bảy mẫu - - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.