Tin đăng đã hết hạn.

Casamia balanca parkhome dòng tiền an toàn cho nhà đầu tư miền trung

Ngày đăng: 23/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Phân tích dòng tiền thực tế: Với mức giá chỉ 10.x tỷ/căn, nhà đầu tư có thể cho thuê 4060 triệu/tháng, đạt tỷ suất 67%/năm con số ổn định trong bối cảnh thị trường bất động sản đang sàng lọc mạnh. Đây là kênh giữ giá trị tài sản an toàn, đồng thời mang lại dòng tiền đều đặn và thanh khoản cao nhờ vị trí trung tâm Cẩm Thanh cửa ngõ sinh thái của Hội An. Lợi thế nổi bật của ParkHome: - Nhà vườn 3 tầng 3 mặt thoáng, thiết kế hiện đại, sân riêng, không gian xanh hài hòa thiên nhiên, có thể xây thêm hồ bơi ngay trước sân nhà. - Cộng đồng cư dân cao cấp giới doanh nhân, Việt kiều, nhóm khách hàng yêu thích lối sống an nhiên và sinh thái. - Vị trí vàng: 5 phút đến Phố cổ Hội An, 10 phút ra biển An Bàng, 25 phút đến trung tâm Đà Nẵng, nằm ngay giữa hai sân bay Đà Nẵng và sân bay Chu Lai. - Pháp lý rõ ràng từng căn, sẵn sàng bàn giao đầu tư an tâm, sinh lời bền vững ngay trong tháng 12/2025. Chính sách ưu đãi tháng 10: - Chiết khấu lên đến 2 tỷ/căn - Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0%, ân hạn trong vòng 24 tháng - Miễn phí quản lý & hồ bơi 3 năm - Tặng gói nội thất cao cấp cho khách hàng ký sớm ngay 1 tỷ Tại sao nhà đầu tư chọn ParkHome? - Vì đây là sản phẩm hiếm có vừa đáp ứng tiêu chí khai thác giữ giá trị, vừa nằm trong đô thị sinh thái ven sông Casamia Balanca Hội An, được quy hoạch đồng bộ bởi Đạt Phương Group thương hiệu uy tín hàng đầu miền Trung. - Hãy đầu tư vào một tài sản thật, có dòng tiền thật và giá trị tăng trưởng bền vững cùng di sản Hội An.

Xem thêm

Liên hệ:

090 722 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

4 PN, 4 WC
178 m²
60,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Casa Rivana - Khu đô thị Casamia, X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
T1

Thiên Kim 1

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Casamia balanca parkhome dòng tiền an toàn cho nhà đầu tư miền trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.