Tin đăng đã hết hạn.

Định cư cần chuyển nhượng biệt thự 3PN dãy TT02 khu dân cư CASAMIA CALM VIP nhất Hội An

Ngày đăng: 17/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng căn biệt thự đã hoàn thiện nội thất nằm trong KĐT CASAMIA CALM HOI AN ( kđt VIP nhất khu vực Hội An) đã đi vào vận hành. Sẵn sàng bàn giao ngay hiện tại đang cho thuê lâu dài. *THÔNG TIN CHI TIẾT: Đặc điểm: Villa 2 tầng, đã hoàn thiện nội thất, đã ra sổ Diện tích: 150m2 Diện tích xây dựng: 154,8 Pháp lý: Sổ hồng Giá bán: 9 tỷ 8 Hướng: Đông Nam Vị trí: Đường Trà Quế 1, trên trục đường di chuyển vào Hội An, cách trung tâm Phố Cổ 3km *LỢI THẾ VƯỢT TRỘI: VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: Tọa lạc tại trục đường có vị trí vàng nối liền Đà Nẵng vào phố cổ Hội An Khu vực dân cư yên tĩnh, yên bình, không khí trong lành Cách phố cổ Hội An 3km, biển An Bàng 1km, biển Cửa Đại 3km Cách chợ dân sinh 3km, hệ thống trường học quốc tế trong bán kính 5km Cách sân bay Đà Nẵng 30 lái xe, cách trung tâm Đà Nẵng 25 lái xe TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP: Sân vườn rộng có chỗ để xe ô tô, khu vực tổ chức tiệc BBQ Hồ bơi, nhà hàng, sân chơi Khu đô thị đã vận hành hoàn chỉnh, cộng đồng cư dân văn minh Trạm sạc xe điện Bảo vệ 24/7 Gần trường học, bệnh viện, siêu thị. SINH LỜI VƯỢT TRỘI: Đang cho thuê lâu dài với hợp đồng từ 30tr/tháng PHÙ HỢP VỚI: Nhà đầu tư tìm kiếm kênh sinh lời ổn định từ cho thuê du lịch Gia đình muốn sở hữu không gian sống xanh, an nhiên Cá nhân yêu Hội An muốn sở hữu một phần di sản để kinh doanh và lưu trú

Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
65,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
TT

Trung Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định cư cần chuyển nhượng biệt thự 3PN dãy TT02 khu dân cư CASAMIA CALM VIP nhất Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.