Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự hiện đại Hải Thượng Lãn Ông Hội An đẹp lung linh

Ngày đăng: 16/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán căn biệt thự hiện đại, thiết kế tinh tế vị trí trung tâm Hội An, gần sông và biển. Diện tích: 170m (ngang 5m x dài 34m) vuông vức, đã hoàn công. Kết cấu: 3 tầng + tum, kiến trúc hiện đại, nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở. Vị trí: Đường 6m thông thoáng, ô tô tránh nhau. Cách trục chính Hải Thượng Lãn Ông chỉ 100m. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, tiện ích xung quanh đầy đủ. Thiết kế sang trọng không gian sống đẳng cấp: Tầng 1: Sân đậu ô tô, phòng khách, phòng bếp, hồ bơi mini, 1 phòng ngủ master. Tầng 2: 2 phòng ngủ master + sân lộ thiên thoáng mát. Tầng tum: Không gian mở lý tưởng ngắm cảnh và thư giãn. Điểm nổi bật: Biệt thự thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Nội thất cao cấp, chủ để lại toàn bộ. Thích hợp ở, nghỉ dưỡng hoặc cho thuê ngắn hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 4 WC
170 m²
50,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hải Thượng Lãn Ông, P. Cẩm An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NL

Nguyễn Trí Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự hiện đại Hải Thượng Lãn Ông Hội An đẹp lung linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.