Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự VIP view biển , dãy DL3 KĐT Casamia Hội An

Ngày đăng: 10/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn Villa đơn lập diện tích 308m² đã hoàn thiện phần thô, dãy DL3 tại KĐT Casamia Hội An Vị trí: Nằm trên trục đường huyết mạch vàng nối liền hai di sản Đà Nẵng - Hội An Đặc điểm: Villa 3 tầng rộng 308m², có hồ bơi, xây thô, view biển. Diện tích: 308m2 Diện tích xây dựng: 322,9m². Hướng: Tây Nam. Pháp lý: Đã ra sổ hồng, sẵn sàng sang tên ngay. Giá bán: 18 tỷ - Tọa độ nội khu dãy DL3, khu đơn lập sang trọng tại Casamia Hội An - Tọa lạc tại tuyến đường Võ Chí Công nối dài, huyết mạch nối liền di sản tọa độ di sản miền Trung. - Nằm cạnh khu dự trữ sinh quyển Rừng dừa Bảy Mẫu được UNESSCO công nhận. - Di chuyển tới phố cổ Hội An 10', biển Cửa Đại 3', biển An Bàng 10' lái xe. - Cách sân bay Đà Nẵng 30' lái xe, cách trung tâm Đà Nẵng 25' lái xe. - Cách chợ dân sinh 3km, siêu thị mini trong bán kính 2km, hệ thống trường học quốc tế trong bán kính 5km. - Cảnh quan được CĐT chăm sóc 24/7. - Khu đô thị đã vận hành hoàn chỉnh, cộng đồng cư dân đa quốc gia văn minh. - Mật độ xây dựng 40% đảm bảo yên tĩnh, không gian sống xanh dàn trải. - Hồ bơi vô cưc, phòng tập thể hình, nhà hàng, sân chơi. - Resort Hilton 5 sao nội khu - Trạm sạc xe điện. - Bảo vệ 24/7. * Quan trọng: Dòng tiền cho thuê ổn định lâu dài, khai thác quanh năm. Qũy đất vàng di sản, tiềm năng tăng giá mạnh. (Liên hệ ngay để tham quan trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

036 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân chơi

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 3 WC
308 m²
58,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
TT

Trung Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự VIP view biển , dãy DL3 KĐT Casamia Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.