Tin đăng đã hết hạn.

Bán villa 2 tầng, 6 phòng, nội thất đầy đủ đang vận hành cho thuê lưu trú cả ngắn hạn và dài hạn

Ngày đăng: 13/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Villa 2 tầng 6 phòng, nội thất đầy đủ diện tích 259m2, mặt tiền 10m, đang vận hành cho thuê lưu trú cả ngắn hạn và dài hạn cho khách du lịch trong và ngoài nước. Villa được xây dựng theo phong cách phố cổ Hội An, có khu nhà gỗ thương mại dịch vụ riêng biệt, 6 phòng ngủ nội thất cơ bản đầy đủ, như TV, máy lạnh, tủ lạnh, ấm đun nước... Liên hệ chính chủ, zalo 0964828592

Xem thêm

Liên hệ:

096 482 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

259 m²
42,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trảng Kèo, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
C.

Chính chủ .

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán villa 2 tầng, 6 phòng, nội thất đầy đủ đang vận hành cho thuê lưu trú cả ngắn hạn và dài hạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.