Tin đăng đã hết hạn.

Villa View đẹp đường Đê Pam Hội An - 9PN khép kín chỉ 7,5 tỷ Thương lượng, dòng tiền 50 tr/tháng

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán villa tại Casamia Hội An view siêu đẹp Chỉ 7,5 tỷ tlcc Diện tích: 165,5 m2 ngang 7,6m nở hậu uy tín hàng hiếm tại Hội An Căn bđs khác tại Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam nổi bật với diện tích 165,5 m2. Thiết kế gồm 9PN + 9WC/PT, mang lại không gian rộng rãi và tiện nghi cho gia đình hoặc nhóm khách. Giá bán 7,5 tỷ VND, với nội thất đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng để ở ngay. Vị trí mặt tiền 7,6m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê, tạo cơ hội đầu tư hấp dẫn. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Gần các tiện ích như sound bath & musical meditation Hội An và long phu eco tour & restaurant, mang đến trải nghiệm sống thú vị và tiện lợi. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0963360006 với NGUYỄN THỊ MINH THÀNH.

Xem thêm

Liên hệ:

096 336 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

165.5 m²
45,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
0

0963360006

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa View đẹp đường Đê Pam Hội An - 9PN khép kín chỉ 7,5 tỷ Thương lượng, dòng tiền 50 tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.