Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot ! tp hôi an căn vila 2 tâng 172m k trân nhân tông- cẩm châu- view lúa -gia chi 7t25

Ngày đăng: 27/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

siêu hot ! tp hôi an căn vila 2 tâng 172m k trân nhân tông cẩm châu view lúa gia chi 7t250 - lh ngay : 09327758860932775886 đô xem nhà - gồm 3pn, 2tolet, hồ bơi ,phong tập gym, phòng khách rộng - view mát mẽ hiếm hoi - vila mới và thiết kế hiện đại - cho thuê dòng tiền 20tr /thang - vitri cách trần nhân tông và trần quang khải tầm 30m, cách phố cổ tầm 1km, cách biển cửa đại tầm 2km

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3 PN, 2 WC
172 m²
41,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Trần Nhân Tông, P. Cẩm Châu, Tp. Hội An, T. Quảng Nam

Lê Đức Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot ! tp hôi an căn vila 2 tâng 172m k trân nhân tông- cẩm châu- view lúa -gia chi 7t25 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.