Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn viila Hội An có dòng tiền tốt

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Cần bán căn villa KĐT Trảng Kèo Hội An đang cho thuê với dòng tiền trên 150tr/ 1năm. - Tổng diện tích 221m2. - Công năng đầy đủ gồm: 4 phòng ngủ, bếp, hồ bơi sân BBQ rộng rãi, bãi đỗ xe. - Viila được thiết kế theo phong cách hiện đại, với nhiều công năng phù hợp nghỉ dưỡng hoặc cho thuê dòng tiền. + Tiện ích xung quanh: Xung quanh toàn Khách sạn, villa, trường học, chợ, hồ sinh thái, công viên. + Giá bán 9,8 tỷ. Anh chị đầu tue quan tâm gọi 0905788968 Em DƯơng để xem villa và thông tin liên quan.

Xem thêm

Liên hệ:

090 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

4 PN
221 m²
44,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Trảng Kèo, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
DP

DƯƠNG PHÙNG

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn viila Hội An có dòng tiền tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.