Tin đăng đã hết hạn.

7.5 tỉ villa mặt tiền Trần Nhân Tông doanh thu hơn 40tr/ tháng

Ngày đăng: 12/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chỉ 7.5 tỷ có villa mặt tiền Trần Nhân Tông doanh thu hơn 40 triệu/tháng DT 7.1x22 = 163.9m2. Homestay ngon dòng tiền ổn định khách tây thuê full gần 50tr/tháng. 3 tầng + 1 tầng áp mái. Mỗi tầng 2 phòng. Tầng 1, 2, 3: Được phép kinh doanh. Có 5 phòng cho thuê tháng cố định dài hạn: 6.5tr/phòng/tháng x 5 = 32.5tr. 1 phòng cho thuê theo ngày, tối đa 20 ngày/tháng, chỉ nhận khách lẻ từ 3 ngày trở lên: 20usd/ngày x 20 ngày = 400usd 9.6tr. Tầng áp mái: Có sẵn 2 phòng cho thuê giá 4tr.

Xem thêm

Liên hệ:

096 904 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

163.9 m²
45,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Trần Nhân Tông, P. Cẩm Châu, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NN

Nguyễn Văn Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 7.5 tỉ villa mặt tiền Trần Nhân Tông doanh thu hơn 40tr/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.