Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Casamia Calm Hội An, 10,7 tỷ, 250m2, 5PN, 5WC, 3 tầng, 10m mặt tiền

Ngày đăng: 01/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Casamia Calm Hội An, Đường Võ Chí Công, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam, là một trong những biệt thự liền kề nổi bật tại khu vực này với thiết kế kiến trúc truyền thống Hội An. Với diện tích 250m2, 5 phòng ngủ, 5 phòng tắm, và 3 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và thoải mái. - 5 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. - 5 phòng tắm tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái cho mọi thành viên. - 3 tầng mang đến không gian sống đa dạng và linh hoạt. - Mặt tiền rộng 10m, thuận tiện cho việc kinh doanh và tạo ấn tượng mạnh mẽ. - Giá bán hấp dẫn chỉ 10,7 tỷ VND. Điểm cộng: Biệt thự có thiết kế độc đáo, mang đậm phong cách Hội An, giúp tạo ra không gian sống gần gũi và ấm cúng. Hệ thống tiện ích phong phú với hơn 30 tiện ích thượng lưu như bể bơi vô cực, đường dạo bộ ven sông, và vườn thiền Namas Park. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Tiện ích xung quanh: - Gần chợ An Bàng, bệnh viện, trường học, và các điểm du lịch nổi tiếng. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Casamia Calm Hội An gồm 112 căn biệt thự đơn lập, được thiết kế theo kiến trúc truyền thống Hội An, với hai mẫu thiết kế biệt thự khác nhau. Tất cả các căn đều có bể bơi riêng, mang đến trải nghiệm sống tiện nghi và sang trọng. Vị trí thuận lợi, chỉ cách phố cổ Hội An 2km và gần sông Cổ Cò, tạo điều kiện lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Văn Đào, 0776145121

Xem thêm

Liên hệ:

077 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

5 PN, 5 WC
250 m²
42,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Casamia Calm Hội An, 10,7 tỷ, 250m2, 5PN, 5WC, 3 tầng, 10m mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.