Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự nghỉ dưỡng gần biển siêu đẹp khối Thịnh Mỹ - Cẩm An - TP Hội An

Ngày đăng: 11/05/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

D/c đường Phan Khôi - khối Thịnh Mỹ - Cẩm An - TP Hội An.
* Diện tích đất 200m2 (11.12x18m).
Hướng Đông Bắc.
Lộ giới 13m5.
* Diện tích xây dựng 115,8m2, tổng diện tích sàn 231,6m2.
* Công năng tiện ích bao gồm: Sân trước, phòng khách, phòng ăn & bếp chính với không gian mở, 2 phòng ngủ, 2 WC, không gian vườn trên lầu 2 với hệ thống tưới tiêu tự động. Bếp phụ & sạp gỗ tại sân vườn, nhà có mái lá nhẹ nhàng mát mẻ, tường ốp đá tự nhiên, thân thiện với môi trường.
Chủ cần tiền kinh doanh nên muốn bán gấp.
Giá chỉ 9.45 tỷ.
LH 0901 643 843 Mr Land Minh xem nhà và làm việc cc..

Xem thêm

Liên hệ:

090 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,12m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

9,45 tỷ

2 PN, 2 WC
200 m²
47,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự nghỉ dưỡng gần biển siêu đẹp khối Thịnh Mỹ - Cẩm An - TP Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.