Tin đăng đã hết hạn.

Villa biển An Bàng Hội An - view trực diện biển & Cù Lao Chàm

Ngày đăng: 21/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Villa Biển An Bàng Hội An - view trực diện biển & Cù Lao Chàm.
* Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 319,04m2.
- Diện tích đất xây dựng: 129,37 m2.
- Tổng diện tích sàn xây dựng: 262 m2.
- Diện tích vườn tặng kèm: 172,54 m2.
* Thiết kế:
- 01 trệt + 01 lầu.
- 03 phòng ngủ.
- 01 hồ bơi.
- View trực diện biển.
- Bàn giao: Full nội thất 5* tiêu chuẩn quốc tế.
- Hướng nhà: Đông Bắc.
* Liên hệ: 0933 154 777.

Xem thêm

Liên hệ:

093 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

33 tỷ

3 PN, 4 WC
319.04 m²
103,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Shantira Beach Resort and Spa, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
ĐN

Đỗ Thế Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villa biển An Bàng Hội An - view trực diện biển & Cù Lao Chàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.