Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Biệt Thự Cao Cấp có hồ bơi, sân vườn mát mẻ Nhị Bình Hóc Môn DT: 35x25 Giá: 24 Tỷ TL

Ngày đăng: 23/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

-Biệt thự sân vườn có hồ bơi thích hợp nghĩ dưỡng cho Gia Đình. -DT: 765,1m2 ( Đất ở tại nông thôn 296.4m2. Đất trồng cây hàng năm 468,7m2.) -DT xây dựng: 178,8m2. -Diện tích sàn: 357,5m2. -Kết cấu bao gồm: 5PN,6WC, Phòng Khách, Phòng bếp, -Mặt tiền đường rộng 8m hai xe tải né nhau. -Nhà gần Mặt tiền Bùi Công Trừ, gần cầu Phú Long, bến đò An Sơn, sông Sài Gòn. -Full nội thất cao cấp. -Xung quanh đầy đủ tiện ích. -Chủ thiện chí bán. -Hỗ trợ vay ngân hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 551 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

24 tỷ

5 PN
765 m²
31,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Bùi Công Trừng, X. Nhị Bình, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
0

0935512276

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Biệt Thự Cao Cấp có hồ bơi, sân vườn mát mẻ Nhị Bình Hóc Môn DT: 35x25 Giá: 24 Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.