Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2024

5.9
Trung bình
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Hình ảnh 1/5
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ

Biệt thự góc 2 mặt tiền nhựa Tân Hiệp 39-40 thích hợp kinh doanh buôn bán, nghỉ dưỡng

1 trệt 1 lầu-1pk-1 bếp- 3pn-full nội thất cao cấp.

Sân vườn tuyệt đẹp

Đúc kiên cố, nội thất cao cấp, sân để được 5 chiếc ô tô, có nhà để xe.

Có sẵn máy năng lượng mặt trời, đã lắp hệ thống lọc nước trên đầu nguồn cho hệ thống nước toàn nhà.

2 Mặt tiền, đường nhựa 12m thông

Đặc biệt :hỗ trợ vay bank lên đến 70%

HƯỚNG TÂY BẮC

Giá : 8 tỷ 660

LH 0977388511 zalo

Xem thêm

Liên hệ:

097 738 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 25m

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 3 WC
300 m²
28,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tân Hiệp, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đẹp diện tích 300m2 Tân Hiệp, Hóc Môn giá 8,66 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.