Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự khu đô thị Đại Kim Hoàng Mai, khu Bộ Công An, đường ô tô tránh, an ninh cực tốt

Ngày đăng: 29/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự khu đô thị mới Đại Kim Hoàng Mai, thuộc khu nhà ở cán bộ Bộ Công An. Diện tích 73m², mặt tiền 5.41m, xây thô 5 tầng, đường trước nhà ô tô tránh, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Khu đã có nhiều biệt thự hoàn thiện 67 tầng có thang máy. Sổ đỏ chính chủ, giá 24.8 tỷ, giao dịch nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

24,8 tỷ

73 m²
339,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trịnh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự khu đô thị Đại Kim Hoàng Mai, khu Bộ Công An, đường ô tô tránh, an ninh cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.