Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô kđt đại kim, hoàng mai- vừa ở vừa kinh doanh- đầu tư giữ tiền- mặt tiền 6,3m- 71m2- 26,5 tỷ

Ngày đăng: 13/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ KĐT ĐẠI KIM, HOÀNG MAI - VỪA Ở VỪA KINH DOANH - ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN - MẶT TIỀN SIÊU RỘNG 6,3M - 71M2 - 26,5 TỶ VỊ TRÍ VÀNG: - Nằm trong khu phân lô cao cấp, dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm toàn doanh nhân và giới thượng lưu.- - Đường trước sau ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông cực kỳ thuận tiện. - Cách đường Nghiêm Xuân Yêm Vành đai 3 chỉ 100m. - Gần các khu đô thị lớn: Kim Văn Kim Lũ, The Manor Nguyễn Xiển, công viên Linh Đàm, bệnh viện và trường học. THIẾT KẾ CÔNG NĂNG: - Nhà 4 tầng 1 tum, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, khách mua có thể tự hoàn thiện theo phong cách riêng. - Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách, bếp, WC. - Tầng 2 3 4: Mỗi tầng 2 phòng + WC. - Tum: Sân phơi thoáng sáng, có thể làm phòng thờ. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sang tên ngay. Liên hệ: Thủy 0973852698

Xem thêm

Liên hệ:

097 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

71 m²
373,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LT

Lê Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô kđt đại kim, hoàng mai- vừa ở vừa kinh doanh- đầu tư giữ tiền- mặt tiền 6,3m- 71m2- 26,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.