Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề cao cấp - kđt đại kim athena fulland - nguyễn xiển

Ngày đăng: 13/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LIỀN KỀ CAO CẤP - KĐT ĐẠI KIM ATHENA FULLAND - NGUYỄN XIỂN Vị trí đắc địa Sau ĐH Thăng Long, gần Vành Đai 3 Thông tin chi tiết: Diện tích: 85m² Kết cấu: 5 tầng thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp Mặt tiền: 5m vuông vắn, thoáng sáng Giá bán: 30 tỷ (Có thương lượng) Lợi thế vượt trội: Nằm trong khu đô thị mới Đại Kim Athena Fulland Khu dân cư trí thức, quy hoạch đồng bộ, an ninh đảm bảo. Đường trước nhà ô tô tránh, có vỉa hè Thuận tiện kinh doanh, để xe, làm văn phòng công ty. Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh Nguyễn Xiển, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi, Kim Giang, Vành Đai 3, KĐT Linh Đàm, Gần Đại học Thăng Long Tiềm năng - cơ hội tăng giá cao. Nhà mới, vào ở ngay Thích hợp để ở, cho thuê, làm văn phòng đại diện hoặc homestay. Liên hệ ngay: Hậu 0963 575 *** (Call/Zalo) Tư vấn chi tiết Hỗ trợ xem nhà miễn phí Pháp lý minh bạch

Xem thêm

Liên hệ:

096 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5 PN, 5 WC
93 m²
322,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Đ-

Đinh Hưu Hậu -

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề cao cấp - kđt đại kim athena fulland - nguyễn xiển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.