Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề khu đô thị đại kim hoàng mai hà nội | vị trí đẹp ở ngay pháp lý chuẩn

Ngày đăng: 11/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà liền kề tại khu đô thị Đại Kim, trung tâm quận Hoàng Mai vị trí hiếm có, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Từ nhà chỉ vài phút di chuyển tới Nguyễn Xiển Giải Phóng Linh Đàm, thuận tiện vào trung tâm thành phố hoặc ra vành đai 3. Diện tích: 65m² 5 tầng xây kiên cố, thiết kế hiện đại đầy đủ công năng cho gia đình trẻ hoặc chuyên gia. Đường trước nhà: Ô tô tránh, vỉa hè rộng, khu vực thoáng có thể kinh doanh hoặc làm văn phòng. Tiện ích xung quanh: Gần hồ Linh Đàm, trường học các cấp, chợ, trung tâm thương mại, bệnh viện lớn như Bạch Mai, bệnh viện K Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn, sang tên ngay trong ngày. Giá bán: Thương lượng trực tiếp hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất tốt. Liên hệ: (E Hiếu chuyên nhà phố, liền kề, biệt thự khu Đại Kim Hoàng Mai)

Xem thêm

Liên hệ:

035 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

65 m²
346,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
H

Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề khu đô thị đại kim hoàng mai hà nội | vị trí đẹp ở ngay pháp lý chuẩn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.