Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Gelexia Riverside, Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội, 22 tỷ, 65 m2

Ngày đăng: 14/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán căn nhà liền kề tại Khu đô thị Gelexia Riverside: Nằm trong khu vực Gelexia Riverside, biệt thự này có vị trí đắc địa tại Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 65 m2, căn biệt thự 6 tầng này mang đến không gian sống sang trọng và hiện đại. - 6 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 4 phòng tắm tiện nghi, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt. - Phòng khách lớn, thích hợp cho các buổi tiếp khách và sinh hoạt gia đình. - Hướng cửa chính Tây Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe ô tô vào ra. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng sẵn sàng. Căn biệt thự không chỉ là nơi ở mà còn là không gian lý tưởng để tận hưởng cuộc sống mà còn là bất động sản cực kỳ tốt để kinh doanh và gia tăng giá vốn. Địa điểm xung quanh: - Trường công lập Cấp 1 và Cấp 2 Chất lượng cao Hoàng Mai cách nhà 10m - Bệnh viện Nam học và hiếm muộn Hà Nội - Bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai - Siêu thị T Mart Lĩnh Nam - Công viên Yên Sở Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Mai Thành Hai qua số điện thoại 0969762262

Xem thêm

Liên hệ:

096 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 WC
65 m²
338,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MH

Mai Thành Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Gelexia Riverside, Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội, 22 tỷ, 65 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.