Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà KDT Đại Kim, Nguyễn Cảnh Dị, diện tích 90m2 - MT 6m, 4 tầng, kinh doanh, giá 26.8 tỷ

Ngày đăng: 09/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa nhà cách phố Nguyễn Cảnh Dị 1 nhà, ngay 3 bước chân ra Hồ Linh Đàm, bệnh viện Thu Cúc, hồ Định Công, đường vành đai nội thành 2.5 tiếp giáp đang hoàn thành, giá trị sau xẽ rất tiềm năng tăng cao. + Ngôi nhà được gia chủ thiết kế vô cùng tâm huyết, nội thất cao cấp cửa gỗ lim ta quý hiếm, sàn gỗ hương ta, nội thất vệ sinh ToTo nhập khẩu. + Thiết kế: 4 tầng full nội thất, công năng đầy đủ. + Sổ đỏ cất két chờ giao dịch. * LH E Sinh 0961118383 xem nhà gặp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

26,8 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
297,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐS

Đỗ Sinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà KDT Đại Kim, Nguyễn Cảnh Dị, diện tích 90m2 - MT 6m, 4 tầng, kinh doanh, giá 26.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.