Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà KĐT đại kim diện tích 73m vỉa hè rộng mặt tiền quyền lực 26,5 tỷ

Ngày đăng: 09/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHÂN LÔ KĐT ĐẠI KIM VỈA HÈ RỘNG Ô TÔ ĐỖ CỬA Ở SƯỚNG, LÀM VP ĐỈNH Vị trí đắc địa Hạ tầng đồng bộ Giá trị tăng mạnh! Mô tả: Nằm trong KĐT mới Đại Kim, khu vực cực hiếm nhà bán, gần ĐH Thăng Long, UBND phường Định Công, kết nối Vành đai 3 Mỹ Đình Đông Anh Long Biên vô cùng thuận tiện. Khu vực dân trí cao, xung quanh là các KĐT lớn như The Manor Central Park, Linh Đàm, tiện ích ngập tràn. Đường trước nhà rộng 7m, vỉa hè đá bóng, ô tô tránh, đỗ ngày đêm thoải mái. Rất phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty, đầu tư giữ tiền cực tốt. Thiết kế: Nhà xây thô, đã hoàn thiện mặt ngoài đẹp hiện đại. Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, bếp ăn. Tầng 24: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + 1 WC. Tầng 5: Tum rộng, sân phơi. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ phân lô chuẩn chỉnh. Diện tích: 73m Giá: Chỉ 26.5 tỷ hàng hiếm trong khu! Liên hệ: 0977475366 / Zalo Bình An để xem nhà ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 747 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

4 PN, 5 WC
73 m²
363,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
BA

Bình An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà KĐT đại kim diện tích 73m vỉa hè rộng mặt tiền quyền lực 26,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.