Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề khu đô thị mới đại kim 53m2, mặt tiền 4,2m, 6 tầng, thang máy, full nội thất

Ngày đăng: 06/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

nhà liền kề khu đô thị mới daijdd kim - hoàn mai - hà nội - diện tích 53m2, 6 tầng, mặ tiền 4,2m. - thang máy nhập khẩu. với thiết kế 8 phòn ngủ đầy đủ nội thất sang xịn. - khu vực dân trí cao, không ngập lụt. xung quanh trường ngôi sao, bệnh viện lớn như 103. trường đại học thăng long, siêu thị vinmats, trung tâm thương mại,. . . . - giao thông thuận tiện vành đai 3, đại lộ chu văn an, nguyễn trãi, giải phóng. - vỉa hè siêu rộng kinhh doanh đa dạng các loại hình, vừa ở vừa kinh doanh, văn phòng, trung tâm dạy học. . . . - xung quanh rất nhiều dự án lớn đang được hình thành như trung tâm thương mại vinaconex 2, khu phức hợp cao tầng nhà ở, kết hự trung tâm thương mại đa dịch vụ, biệt thự liền kề của tông cty xd hadico. . . - dối diện là đại đô thị thermano centrerpack, công viên chu văn an. . . .

Xem thêm

Liên hệ:

096 674 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

53 m²
449,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HP

Hải Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề khu đô thị mới đại kim 53m2, mặt tiền 4,2m, 6 tầng, thang máy, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.