Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp siêu phẩm phân lô mặt tiền khủng vị trí kim cương tại KĐT Đại Kim Nguyễn Cảnh Dị 55m2

Ngày đăng: 05/10/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán gấp siêu phẩm phân lô mặt tiền khủng vị trí kim cương tại KĐT Đại Kim Nguyễn Cảnh Dị. Quý khách hàng đang tìm kiếm một căn nhà đẳng cấp vị trí chiến lược giá trị lâu dài? Xin giới thiệu căn biệt thự phân lô siêu vip tại Khu đô thị Đại Kim Nguyễn Cảnh Dị, một trong những khu vực phát triển năng động và sầm uất bậc nhất phía Nam Hà Nội. Diện tích rộng rãi, sổ đỏ vuông vắn, chuẩn phong thủy. Mặt tiền cực rộng hiếm có trong khu phân lô. Thiết kế hiện đại, 4 phòng ngủ đầy đủ công năng, không gian thoáng đãng, tiện nghi. 2 thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Vỉa hè rộng đỗ xe thoải mái, thuận tiện kinh doanh hoặc làm văn phòng. Khu dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối, hạ tầng hoàn chỉnh. Giá trị gia tăng: Nằm tại trung tâm phát triển phía Nam Hà Nội, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện kết nối vành đai 2.5, vành đai 3. Tiềm năng sinh lời, giá trị tích lũy bền vững theo thời gian. Phù hợp để ở, làm văn phòng công ty, hoặc đầu tư giữ tài sản. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay. Cam kết không tiếp trung gian chỉ làm việc trực tiếp với khách thiện chí. Giá bán: Chỉ nhỉnh 20 tỷ mức giá cực kỳ cạnh tranh cho một sản phẩm hiếm trong phân khúc. Liên hệ ngay để sở hữu căn nhà đẳng cấp giá trị vị trí kim cương này trước khi bị khách khác xuống tiền. Không có thời gian tiếp MG.

Xem thêm

Liên hệ:

093 608 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

4 PN, 4 WC
55 m²
372,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Nguyễn Duy Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp siêu phẩm phân lô mặt tiền khủng vị trí kim cương tại KĐT Đại Kim Nguyễn Cảnh Dị 55m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.