Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền 5,5m siêu rộng - bán nhà Athena / Đại Kim Nguyễn Xiển / Kim Giang

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền 5,5m siêu rộng - bán nhà Athena / Đại Kim Nguyễn Xiển / Kim Giang. Vị trí: Athena Fulland Đại Kim, Nguyễn Xiển, Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội. Diện tích: 83 m². Giá: 24,8 tỷ đồng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

24,8 tỷ

83 m²
298,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Larissa - Athena Fulland, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền 5,5m siêu rộng - bán nhà Athena / Đại Kim Nguyễn Xiển / Kim Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.