Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm liền kề Gamuda 118m giá 36 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 26/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà chủ cần bán căn liền kề 118m full nội thất Hướng tây tứ trạch. Xây dựng loại lòng nhà xây lớn Duy nhất liền kề còn căn này toàn bộ dự án Giá 36 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36 tỷ

4 PN, 4 WC
118 m²
305,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm liền kề Gamuda 118m giá 36 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.