Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự liền kề the mano nguyễn xiển 130m giá 72 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ THE MANO NGUYỄN XIỂN 130M GIÁ 72 TỶ Vị trí: The Mano Nguyễn Xiển, khu đô thị cao cấp, hạ tầng đồng bộ, dân trí văn minh, an ninh tuyệt đối. Diện tích: 130m² thiết kế hiện đại, không gian thoáng rộng. Kiến trúc: Biệt thự sang trọng, phù hợp để ở hoặc làm văn phòng, showroom. Không gian xanh, tiện ích chuẩn quốc tế: hồ bơi, phòng gym, trung tâm thương mại, khu vui chơi trẻ em Giá bán: 72 tỷ Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh chóng

Xem thêm

Liên hệ:

091 456 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

72 tỷ

131 m²
549,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị The Manor Central Park, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự liền kề the mano nguyễn xiển 130m giá 72 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.