Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự căn góc The Manor Central Park full nội thất. 240m2 x 5T giá chỉ 128 tỷ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn góc biệt thự The Manor Central. Park full nội thất. Giá 128 tỷ. Do cần gấp dòng vốn, chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự lô góc ghép rộng 240m2, 5T, thang máy nhập khẩu không gian linh hoạt, tối ưu khai thác kinh doanh. Mặt tiền hơn 30m, hoàn thiện nội thất xịn, điều hòa âm trần, thang máy... Giá 128 tỷ. Có thương lượng với khách thực sự thiện chí. Vị trí: Khu đô thị The Manor Central Park Nguyễn Xiển, hạ tầng đồng bộ, cộng đồng cư dân văn minh, hiện đại. Lô góc 3 mặt thoáng mặt tiền 30m, vỉa hè rộng, ô tô chạy vòng quanh. Là quần thể khu đô thị cao cấp, hệ thống công trình hạ tầng kỹ thuật tốt, dịch vụ phong phú, vị trí thuận lợi giao thông do năm trên trục đường Nguyên Xiến (vành đai 3), kế bên là Tòa án và Viện kiểm sát Hà Nội, kết nối nhanh đến các quận Thanh Xuân, Hà Đông... Nơi đáng sống, an ninh bảo vệ 24/24, dịch vụ tốt. Toàn bộ nội thất mới đẹp, khách mua ở hoặc làm văn phòng, showroom, nhà hàng, spa, trung tâm dịch vụ. Đều phù hợp. Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch và bàn giao nhà ngay. QK có nhu cầu mua gọi ngay 0906195678 hoặc Zalo để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

128 tỷ

240 m²
533,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị The Manor Central Park, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trung Tình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự căn góc The Manor Central Park full nội thất. 240m2 x 5T giá chỉ 128 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.