Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm liền kề vip the manor 240m2 x 5 tầg. lô góc 3 thoáng mt 30m thang máy giá 130 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LIỀN KỀ VIP THE MANOR 240m2 x 5 tầg. LÔ GÓC 3 THOÁNG MT 30M THANG MÁY GIÁ 130 Vị trí: Khu đô thị The Manor Central Park Nguyễn Xiển, hạ tầng đồng bộ, cộng đồng cư dân văn minh, hiện đại. Lô góc 3 mặt thoáng mặt tiền 30m, vỉa hè rộng, ô tô chạy vòng quanh Khu vực đáng sống, phù hợp làm văn phòng, showroom, nhà hàng, spa, trung tâm dịch vụ Thiết kế: Diện tích: 240m² Kết cấu: 5 tầng thông sàn Thang máy nhập khẩu không gian linh hoạt, tối ưu khai thác kinh doanh Pháp lý: Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay Giá chào bán: 130 tỷ Hiếm có khó tìm tại The Manor. Liên hệ ngay: Mr Giang 0978707687 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 870 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

130 tỷ

5 PN, 5 WC
230 m²
565,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị The Manor Central Park, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
dg

dương văn giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm liền kề vip the manor 240m2 x 5 tầg. lô góc 3 thoáng mt 30m thang máy giá 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.