Tin đăng đã hết hạn.

VIP - KĐT Đại Kim 73m2 + 5 tầng + mặt tiền 6,3m, gara ô tô, liền kề phân lô ô tô tránh, giá 26,3 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Bán nhà KĐT Đại Kim Hoàng Mai, diện tích 73m², mặt tiền 6,3m, xây 5 tầng, đường trước sau ô tô tránh, vỉa hè rộng, khu phân lô VIP, dân trí cao. + Nhà nằm trong khu đô thị Đại Kim, Hoàng Mai, dân trí cao, hàng xóm toàn đại gia. Đường trước sau ô tô tránh, vỉa hè rộng, rất thuận tiện kinh doanh, làm văn phòng hoặc cho thuê. + Vị trí vàng, 100m ra Nghiêm Xuân Yêm Vành đai 3, gần The Manor, KĐT Kim Văn Kim Lũ, công viên Linh Đàm, trường học, bệnh viện... + Vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng, cho thuê đều đỉnh, nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài, khách mua dễ thiết kế nội thất theo ý thích. + Thiết kế: - Tầng 1: Gara ô tô, phòng khách, bếp, WC. - Tầng 2 - 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC. - Tầng 5 (Tum): Sân phơi, tiểu cảnh. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. + Giá bán: 26,3 tỷ (có thương lượng). + Liên hệ ngay: Xuân Hợp 0859588626 để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

085 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,3 tỷ

4 WC
73 m²
360,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trần Xuân Hợp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết VIP - KĐT Đại Kim 73m2 + 5 tầng + mặt tiền 6,3m, gara ô tô, liền kề phân lô ô tô tránh, giá 26,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.