Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề đô thị Đại Kim 71m2 - 24 tỷ - ô tô tránh - vỉa hè rộng mặt tiền 6,3m

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Vị trí: + Liền kề phân lô khu đô thị Đại Kim, hàng xóm toàn đại gia. + Đường trước sau ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông cực thuận tiện. + 100m ra đường Nghiêm Xuân Yêm Vành đai 3 trên cao. + Gần KĐT Kim Văn Kim Lũ, The Manor Nguyễn Xiển, trường học, bệnh viện, công viên Linh Đàm. * Thiết kế: + Nhà 4 tầng 1 tum, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, khách mua về tự hoàn thiện theo ý thích. + Tầng 1: Gara ô tô, khách, bếp, WC. + Tầng 2 3 4: Mỗi tầng 2 phòng + WC. + Tum: Sân phơi thoáng sáng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 WC
71 m²
338,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NC

Ngọc Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề đô thị Đại Kim 71m2 - 24 tỷ - ô tô tránh - vỉa hè rộng mặt tiền 6,3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.