Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà liền kề khu đô thị Gelexia Riverside 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Vị trí tiện lợi gần chung cư, trường học, bể bơi, hoàn thiện cẩn thận, hiện tại đang cho thuê được giá, với diện tích 65,8m2. LH 0962280989

Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

65.8 m²
348,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Văn Huân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà liền kề khu đô thị Gelexia Riverside 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.