Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Louis City Hoàng Mai Trung tâm KĐT đẳng cấp, giá nghe là chốt.

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Louis City Hoàng Mai Trung tâm KĐT đẳng cấp Diện tích: 94m² Mặt tiền: 5m Xây 4 tầng hoàn thiện Vị trí: Nằm ngay trung tâm KĐT Louis City Hoàng Mai, hạ tầng đồng bộ, bao quanh bởi công viên xanh mát, trục đường rộng, vỉa hè 5m. Ô tô đỗ cửa 24/7. Kết nối giao thông: Chỉ vài phút ra Nguyễn Tam Trinh, Lĩnh Nam, Giải Phóng, Tam Trinh, dễ dàng di chuyển lên Vành đai 2 và các quận trung tâm. Thiết kế: Tầng 1: Đang cho công ty thuê ổn định Tầng 2-4: Mỗi tầng 2 phòng rộng rãi Có sẵn ô chờ thang máy lắp là dùng ngay Công năng: Ở, làm văn phòng, kinh doanh đều hợp Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ mrs Lưu Hòa để được hỗ trợ tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 189 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

30 tỷ

94 m²
319,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City Hoàng Mai, Đ. Tân Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LH

Lưu Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Louis City Hoàng Mai Trung tâm KĐT đẳng cấp, giá nghe là chốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.