Tin đăng đã hết hạn.

Nhà liền kề KĐT Định Công, giá 23,5 tỷ, diện tích 68m2, mt 5,8m thang máy. Pháp lý đầy đủ, uy tín

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà phân lô liền kề. Nằm trong khu đô thị mới Định Công, Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Giá bán 23,5 tỷ VND, diện tích 68m2, 6 tầng, mặt tiền 5.8m, ngõ phân lô, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Mặt tiền phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0963939935 - Nguyễn Xuân Tuệ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 393 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

68 m²
345,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn xuân tuệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà liền kề KĐT Định Công, giá 23,5 tỷ, diện tích 68m2, mt 5,8m thang máy. Pháp lý đầy đủ, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.