Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Pháp Vân, 60 tỷ VND, 367 m2, MT 24m, giá rẻ nhất thị trường!

Ngày đăng: 11/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Pháp Vân, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 367m2, đang chờ đón chủ nhân mới. Điểm nhấn: + Giá hấp dẫn 60 tỷ VND (chủ cần bán - giá rẻ nhất thị trường). + Thiết kế sang trọng, không gian sống lý tưởng. + Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho các giao dịch. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Nội Tiết Trung Ương. + Tiện ích khu đô thị gần trường, bệnh viện, siêu thị... Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0965850099 - Mai Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 585 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

367 m²
163,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MA

Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Pháp Vân, 60 tỷ VND, 367 m2, MT 24m, giá rẻ nhất thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.