Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự hiếm có khu ct3 tây nam linh đàm hoàng mai hà nội. lh chính chủ 0983851266

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thiết kế hiện đại View đẹp Dòng tiền 100tr/tháng siêu tốt Sẵn sàng bàn giao cụ thể : Diện tích: 180m² mặt tiền rộng, đất vuông vắn Kết cấu: 4 phòng ngủ rộng rãi, 4 phòng vệ sinh Thiết kế: Hiện đại, thông thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên Nội thất: Cơ bản, cao cấp có thang máy chờ tiện lắp đặt khi cần View: Nhìn ra các tòa chung cư cao cấp, sân chơi nội khu rộng rãi, không gian sống xanh, thoáng đãng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ pháp lý đầy đủ, rõ ràng Đường vào: Rộng 15m, ô tô đỗ cửa, giao thông cực kỳ thuận tiện Giá bán: 55 tỷ (có thương lượng cho người mua thiện chí) Dòng tiền cho thuê hiện tại: ~100 triệu/tháng đầu tư sinh lời ngay! TIỆN ÍCH VƯỢT TRỘI XUNG QUANH: Sân chơi, công viên, hồ Linh Đàm lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ Gần các tòa chung cư đông dân tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh cực tốt Siêu thị, trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng, TTTM chỉ trong bán kính vài trăm mét Khu vực dân trí cao an ninh đảm bảo 24/7 Kết nối nhanh đến Nguyễn Xiển, Giải Phóng, Vành đai 3, vào trung tâm chỉ 15-20 phút LỢI THẾ ĐẦU TƯ AN CƯ: Biệt thự có thiết kế chuẩn villa hiện đại, nhiều cửa sổ, không gian xanh bao quanh Dòng tiền tốt khai thác cho thuê ngay Sẵn thang máy chờ dễ nâng cấp thành nhà 5 tầng hiện đại nếu muốn Tiềm năng tăng giá cao khi Tây Nam Linh Đàm ngày càng phát triển mạnh Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0983851266 Không qua trung gian tiếp người mua nghiêm túc

Xem thêm

Liên hệ:

098 385 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

55 tỷ

180 m²
305,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CT3 Tây Nam Linh Đàm (Chung cư HUD3 Linh Đàm), Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐT

Đặng Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự hiếm có khu ct3 tây nam linh đàm hoàng mai hà nội. lh chính chủ 0983851266 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.